Na'ura 300 Na Ƙaura Don Itace
Bayanan asali.
Matsi na saman Platen | Matsakaicin Matsi | Yanayin Aiki | Ci gaba |
Yanayin Sarrafa | CNC | Matsayin atomatik | Na atomatik |
Takaddun shaida | ISO | Siffofin Aiki | Ci gaba |
Latsa Siffar | Ci gaba | Alamar kasuwanci | Tenglong |
Kunshin sufuri | Keɓancewa | Ƙayyadaddun bayanai | 1000*1000*1600mm |
Asalin | China | HS Code | Farashin 847780000 |
Bayanin Samfura
Xuzhou tenglong inji kamfanin ta ci gaban daban-daban itace alamu, alamu ta yin amfani da abu daga shigo da 5-axis CNC Laser engraving inji sarrafa samar.
Samfurin bisa ga samfurin, kayan aiki na ɗagawa ta atomatik, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun nunin nunin dijital, yanayin watsawa don sarrafa jujjuya mitar!Duk ƙananan na'urorin lantarki masu ƙarancin ƙarfin lantarki suna ɗaukar alamar Chint, ƙarfin dumama: 6kw.9kw.12kw, buɗewa da nisa na rufewa na rollers biyu: 0-120mm.Wiring yana ɗaukar daidaitaccen tsarin waya na ƙasa uku-biyar, tare da babban matakin aminci.
Ana zana saman abin nadi da kwamfuta, kuma an lulluɓe saman da chromium mai wuya.Ana amfani da zobe na rotary don dumama.
Kamfaninmu ya ƙera nau'ikan injunan ɗaukar hoto bisa ga buƙatun abokin ciniki, gami da 650, 850, 1000 da 1300, kuma ana iya keɓance su bisa ga buƙatun abokin ciniki.



Sigar Samfura
Siffofin fasaha na na'ura 300 na embossing:
Ya dace da teburin cin abinci, kujera, kafa mai lanƙwasa, gadon baya embosing
Siga:
- Ana yin rollers na samfuri na ƙarfe mai inganci 45;
- Tsarin karfe farantin bango, damuwa da damuwa;
- Siffar abin nadi bearings tare da mai jurewa lalacewa;
- Matsakaicin embossing nisa 20 ~ 280mm, matsakaicin aiki kauri: 2 ~ 120mm;
- Embossing nadi reducer drive, ikon 2.2kw, embossing mita gudun ka'ida, 1 ~ 10m / min;
- Embossing abin nadi bayani dalla-dalla φ150 * 300mm, surface plating;
- Embossing zurfin 0.1 ~ 0.8mm, sabani daidaitacce.
- Girman injin: L * W * H = 800 * 1000 * 1600 mm;nauyi 400kg;